| Hãng sản xuất | Hitachi |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 01 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 10,5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 440W |
| Lượng nước tiêu thụ | 25 - 75 lít |
| Tốc độ vắt | 800 vòng/ phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước (RxSxC) | 580 x 630 x 970 mm |
| Tính năng | Thẩm thấu nước, bột giặt nhanh |
| Khô cực nhanh 15/25/45 phút | |
| Màng lọc khí Nano Titanium | |
| 06 mức nước chọn, hẹn giờ | |
| Đồng hồ hiển thị thợ gian còn lại | |
| Khởi động lại sau khi mất điện | |
| Nút điều khiển vắt khô bằng khí. | |
| Mâm giặt thiết kế Active Beat | |
| Mâm giặt Beat Wave Wash |