Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | HITACHI |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9.5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 400W |
| Lượng nước tiêu thụ | 25-75 lít |
| Tốc độ vắt | 400/600/800 vòng/phút |
| Màu sắc | Xanh |
| Kích thước (RxSxC) | 580 x 630 x 1059 mm |
| Tính năng | 10 chương trình giặt |
| Giặt 4 bước | |
| Khô cực nhanh 15/25/45p | |
| Màng lọc Nano Titanium | |
| Khởi động lại sau khi mất điện | |
| Chức năng điều khiển tốc độ vắt, gỡ rối | |
| Bảo vệ vải mỏng | |
| Mâm giặt Beat wave wash |