| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit pro |
| Khối lượng giặt | 7.6 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 540 x 910 mm |
| Tính năng | - Vắt cực khô với các mức T.gian |
| - 6thác nước t.cường h.quả giặt | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Nhiều mức nước và C.trình giặt | |
| - Tự khởi động lại khi có điện | |
| - 1 mâm giặt chính,3 mâm giặt phụ | |
| - Lồng giặt quay ng.chiều mâm giặt | |
| - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Bộ lọc xơ vải nhựa kháng khuẩn |