| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 390 W |
| Tốc độ vắt | 765 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 572 x 943 mm |
| Tính năng | - Bộ lọc xơ vải kháng khuẩn |
| - Điều chỉnh 6 mức nước | |
| - Kỹ thuật giặt Aquabeat | |
| - Mâm giặt kháng khuẩn | |
| - 6 chương trình giặt tự động | |
| - Chức năng định thời gian giặt | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Chế độ nghỉ không tiêu thụ điện | |
| - Giặt sạch vượt trội = bọt khí | |
| - Có đồng hồ hiển thị |