| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 400 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 140 lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 561 x 1010 mm |
| Tính năng | - Thiết kế van đặc biệt |
| - Chức năng Nano Ag+ | |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Đồng hồ định giờ - Đèn hiển thị | |
| - 5 chế độ giặt tự động lựa chọn | |
| - Chức năng an toàn cho trẻ em | |
| - Giặt bằng luồng nước phun | |
| - Tự động khởi động khi có điện lại | |
| - Bộ lọc xơ vải cải tiến, bền hơn | |
| - Giặt 3 chiều tăng hiệu quả giặt sạch |