|
|
|
|
|
| Hãng sản xuất | Electrolux |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt | 7.0 kg/sấy 5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 2200W/sấy 1900W |
| Lượng nước tiêu thụ | 50 lít |
| Tốc độ vắt | 1200 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 600 x 850 mm |
| Tính năng | - Áp lực nước > 3 mét |
| - Công nghệ giặt Jetsystem | |
| - Điều chỉnh thời gian giặt | |
| - Chức năng hẹn giờ giặt Tiết kiệm nước | |
| - 15 chương trình giặt tự động, 8 lựa chọn | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Chương trình giặt nhanh | |
| - Chức năng làm sạch lồng giặt, diệt khuẩn | |
| - Chức năng tạm dừng để thêm quần áo | |
| - Giặt Siêu Tốc giảm nửa thời gian giặt giũ |