|
|
|
|
|
| Hãng sản xuất | Electrolux |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng Ngang |
| Khối lượng giặt | 6.5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 2200 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 62 lít |
| Tốc độ vắt | 850 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 60 x 85 x54 cm |
| Tính năng | - Áp lực nước >3 mét |
| - CN giặt MagicBall tiết kiệm chi phí | |
| - Điều chỉnh thời gian 2 mức độ | |
| - Hẹn giờ giặt Tiết kiệm nước | |
| - 14 chương trình giặt tự động | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Chương trình giặt nhanh | |
| - Làm sạch lồng giặt, diệt khuẩn | |
| - Tạm dừng để thêm quần áo | |
| - Giặt Siêu Tốc giảm 1/2 t.gian giặt |