
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng ngang - Hơi nước - Dẫn động trực tiếp |
| Khối lượng giặt | Giặt 10.5 kg/sấy 6 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 2100 W |
| Tốc độ vắt | 1000 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 640 x 850 mm |
| Tính năng | - Màn hình LED hiển thị thời gian |
| - Cảm biến khối lượng đồ giặt | |
| - 9 chương trình giặt, 8 lựa chọn | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Hệ thống giặt thông minh | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - Tuần hoàn nước,phun dạng vòi sen | |
| - Nhiều mức nhiệt độ tùy chọn | |
| - Đ.cơ dẫn động trực tiếp BH 10 năm | |
| - Cửa lồng giặt chất liệu chịu nhiệt |