| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Made in China |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt | 7.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | Giặt: 2.150 W / Vắt: 240 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 78 lít |
| Tốc độ vắt | 1000 vòng/phút |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 530 x 850 mm |
| Tính năng | Giặt nhanh 30 phút |
| Tự động điều chỉnh tốc độ vắt | |
| Tự động điều chỉnh mức nước | |
| Giặt nước nóng | |
| Thời gian hiển thị đếm ngược |