Vinastar.vn chuyên cung cấp các dòng máy thực phẩm, máy công nghiệp, máy văn phòng, máy xây dựng, ….với chất lượng tốt, giá cả hợp lý cùng nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn dành cho khách hàng khi đến với Vinastar.
Trong những tháng cuối năm này các dòng máy thực phẩm với máy ép nước mía, máy làm kem tươi, máy xay thịt,… là những thiết bị đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay, không những bởi tính năng hữu ích của nó trong đời sống con người mà nó còn có những mẫu mã với thiết kế sáng tạo đẹp mắt, thu hút ánh nhìn của người đang có nhu cầu muốn mua sản phẩm.
>> Xem thêm: Máy làm kem cứng BQY 16
Chất liệu: Thân máy được làm hoàn toàn bằng Inox cao cấp với màu xanh chủ đạo trẻ trung bắt mắt. Vật liệu này tập hợp được những ưu điểm tuyệt vời như ít bám bụi bẩn, dễ dàng vệ sinh, tôn vẻ đẹp sang trọng, khả năng giữ lạnh tốt bảo quản chất lượng sản phẩm luôn thơm ngon.
Các tính năng:
Máy làm kem cứng BQY 18 điều khiển bằng vi mạch điện tử cho hai máy làm lạnh với hệ thống máy nén có sức mạnh cực lớn giúp kem giữ lạnh lâu hơn và hoạt động nhanh hơn.
Máy làm kem cứng BQY 18 có 1 cửa lấy kem duy nhất nhanh chóng tiện lợi tạo ra các loại kem khác nhau tùy theo khẩu vị thực khách. Mỗi lần hoạt động có thể cho ra 20 kg kem. Với thành phẩm kem cứng tạo ra, bạn có thể điều chỉnh nhiệt độ làm lạnh cho thích hợp nhất với thời gian kem bán ra tại cửa hàng của mình.
| Tên sản phẩm | Máy làm kem cứng BQY 18 |
| Điện áp | 220V, 50Hz |
| Công suât | 2.6kW |
| Chất làm lạnh | R22/R404A |
| Năng lực sản xuất | 16 - 20kg/ H (28-38L/ H) |
| Thể tích | 6.4L |
| Trọng lượng | 138kg |
| Kích thước tổng thể | 518 x 788 x 1,360 mm |
| Kích thước đóng gói | 710 x 900 x 1.600 mm |
| Tên sản phẩm | Máy làm kem cứng BQY 18 |
| Điện áp | 220V, 50Hz |
| Công suât | 2.6kW |
| Chất làm lạnh | R22/R404A |
| Năng lực sản xuất | 16 - 20kg/ H (28-38L/ H) |
| Thể tích | 6.4L |
| Trọng lượng | 138kg |
| Kích thước tổng thể | 518 x 788 x 1,360 mm |
| Kích thước đóng gói | 710 x 900 x 1.600 mm |