Vinastar.vn chuyên cung cấp các dòng máy thực phẩm, máy công nghiệp, máy văn phòng, máy xây dựng, ….với chất lượng tốt, giá cả hợp lý cùng nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn dành cho khách hàng khi đến với Vinastar.
Trong những tháng cuối năm này các dòng máy thực phẩm với máy ép nước mía, máy làm kem tươi, máy xay thịt,… là những thiết bị đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay, không những bởi tính năng hữu ích của nó trong đời sống con người mà nó còn có những mẫu mã với thiết kế sáng tạo đẹp mắt, thu hút ánh nhìn của người đang có nhu cầu muốn mua sản phẩm.
>> Xem thêm: Máy làm kem tươi MQ-L22
Chất liệu: Máy làm kem New Elip được làm hoàn toàn bằng INOX không gỉ sang trọng, chắc chắn, ít bám bụi bẩn, khả năng giữ lạnh tuyệt vời.
Các tính năng:
Máy làm kem New Elip có 3 cửa lấy kem với hai hương vị khác nhau và một hương vị hỗn hợp giúp bạn làm đa dạng các hương vị đang có tại cửa hàng của mình.
Máy làm kem New Elip sử dụng lốc làm lạnh piston hiện đại, hoạt động ít gây ra tiếng ồn, tiết kiệm nhiên liệu và bột kem, tạo ra những ly kem thơm ngon, mềm mịn.
Hệ thống kiểm soát hoạt động máy làm kem tự động, năm nút điều chỉnh bao gồm các chức năng làm kem, vệ sinh máy, làm lạnh… Màn hình hiển thị điện tử giúp người dùng kiểm soát được hoạt động, trạng thái của máy.
| Model | LY626 |
| Kích thước | 900*700*1640mm |
| Trọng lượng cả bì | 178kg |
| Trọng lượng tịnh | 150kg |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Công suất đầu vào | 1.7kW |
| Công suất đầu ra | 25L/H" |
| Chất làm lạnh | R404A |
| Model | LY626 |
| Kích thước | 900*700*1640mm |
| Trọng lượng cả bì | 178kg |
| Trọng lượng tịnh | 150kg |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Công suất đầu vào | 1.7kW |
| Công suất đầu ra | 25L/H" |
| Chất làm lạnh | R404A |