Vinastar.vn chuyên cung cấp các dòng máy thực phẩm, máy công nghiệp, máy văn phòng, máy xây dựng, ….với chất lượng tốt, giá cả hợp lý cùng nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn dành cho khách hàng khi đến với Vinastar.
Trong những tháng cuối năm này các dòng máy thực phẩm với máy ép nước mía, máy làm kem tươi, máy xay thịt,… là những thiết bị đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay, không những bởi tính năng hữu ích của nó trong đời sống con người mà nó còn có những mẫu mã với thiết kế sáng tạo đẹp mắt, thu hút ánh nhìn của người đang có nhu cầu muốn mua sản phẩm.
>> Xem thêm: Máy làm kem tươi BQL 918
Chất liệu: Máy làm kem tươi BQ-8530 thiết kế hoàn toàn bằng INOX bóng sáng, chất liệu này giúp vệ sinh máy dễ dàng, sạch sẽ hơn, khả năng giữ lạnh tốt, độ bền cao.
Các tính năng:
Máy làm kem tươi BQ-8530 được thiết kế với 5 vòi lấy kem mang đến 5 hương vị khác nhau giúp bạn kinh doanh hiệu quả hơn cho ngày hè.
Máy nổi trội với khả năng vệ sinh cực tốt, khử khuẩn nhanh đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Ứng dụng kỹ thuật làm lạnh bằng gas R22/R404A siêu tiết kiệm chi phí, thân thiện với môi trường, đem lại lợi ích kinh tế cao cho người sử dụng.
Lưu ý: Khi sử dụng các sản phẩm máy làm kem bạn cần vệ sinh thường xuyên, đặc biệt dàn nóng và dàn lạnh để máy đảm bảo tốt độ bền cũng như tuổi thọ cao.
| Model | BQ-8530 |
| Điện áp | 380V/5Hz - 6Hz |
| Công suât | 3000 W/h |
| Chất làm lạnh | R22/R404A |
| Năng lực sản xuất | 20-25kg/h; 22-28kg/h |
| Công suất | 3*5.8L |
| Trọng lượng | 175 kg |
| Kích thước | 676 x 740 x 1.414 mm |
| Model | BQ-8530 |
| Điện áp | 380V/5Hz - 6Hz |
| Công suât | 3000 W/h |
| Chất làm lạnh | R22/R404A |
| Năng lực sản xuất | 20-25kg/h; 22-28kg/h |
| Công suất | 3*5.8L |
| Trọng lượng | 175 kg |
| Kích thước | 676 x 740 x 1.414 mm |