Vinastar.vn chuyên cung cấp các dòng máy thực phẩm, máy công nghiệp, máy văn phòng, máy xây dựng, ….với chất lượng tốt, giá cả hợp lý cùng nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn dành cho khách hàng khi đến với Vinastar.
Trong những tháng cuối năm này các dòng máy thực phẩm với máy ép nước mía, máy làm kem tươi, máy xay thịt,… là những thiết bị đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay, không những bởi tính năng hữu ích của nó trong đời sống con người mà nó còn có những mẫu mã với thiết kế sáng tạo đẹp mắt, thu hút ánh nhìn của người đang có nhu cầu muốn mua sản phẩm.
>> Xem thêm: Máy làm kem tươi JingLing BQ336
Chất liệu: Phần khung máy được làm hoàn toàn bằng Inox độ bền tốt, chịu được va đập mạnh, dễ dàng vệ sinh và sáng bóng trở lại.
Các tính năng:
Máy làm kem tươi Elip 2013 được trang bị hai lốc máy làm lạnh chính hãng Panasonic, giúp bể chứa kem luôn giữ ở nhiệt độ từ 0-4 độ làm cho kem tươi ngon cả ngày.
Máy Elip 2013 có 2 ngăn chứa kem để bạn có thể làm đồng thời 2 hương vị kem khác nhau với 3 vòi lấy kem sử dụng đơn giản, tạo hình xoắn ốc cho ly kem đẹp mắt.
Máy làm kem tươi Elip 2013 mang đến sự hài lòng cho người sử dụng bởi khả năng làm lạnh nhanh, tiêu tốn ít điện năng, tiết kiệm bột làm kem, giúp tiết kiệm chi phí nâng cao hiệu quả kinh doanh. Máy vận hành êm ái, an toàn, dễ sử dụng và tạo ra được những ốc kem xốp, mát lạnh, thơm ngon.
| Model | Elip 2013 |
| Lốc làm lạnh | 2 |
| Hãng sản xuất | JINGLING |
| Công suất | 25 lít/ giờ (2600W) |
| Thể tích bể chứa | 6L/ 1 bể |
| Chất làm lạnh | R22 |
| Nguồn điện | 220v/50Hz |
| Kích thước (mm) | 518 x 760 x 1450 |
| Trọng lượng (kg) | 143 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | Elip 2013 |
| Lốc làm lạnh | 2 |
| Hãng sản xuất | JINGLING |
| Công suất | 25 lít/ giờ (2600W) |
| Thể tích bể chứa | 6L/ 1 bể |
| Chất làm lạnh | R22 |
| Nguồn điện | 220v/50Hz |
| Kích thước (mm) | 518 x 760 x 1450 |
| Trọng lượng (kg) | 143 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |