| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại tủ | 2 cửa |
| Dung tích | 167 Lít |
| Màu sắc | Thép không gỉ |
| Điện năng tiêu thụ | 130 W |
| Bộ khử mùi | Bio Clean |
| Chất liệu khay | Khay nhựa |
| Kích thước (RxSxC) | 526 x 584 x 1275 mm |
| Trọng lượng | 33 kg |
| Tính năng | - Thiết kế nóc phẳng |
| - Tiết kiệm điện năng | |
| - Chức năng diệt khuẩn | |
| - Bộ thổi hơi lạnh đa chiều | |
| - Chiều cao điều chỉnh được | |
| - Khay trong suốt dễ chùi rửa | |
| - Ko chứa CFC làm hại môi trường | |
| - Máy vận hành êm, làm đá nhanh | |
| - Khử mùi diệt khuẩn tối ưu | |
| - Khử mùi kháng khuẩn Bio Clean |