| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại tủ | 2 cánh |
| Dung tích | 340 L |
| Màu sắc | Titanium bạc |
| Điện năng tiêu thụ | 120 W |
| Bộ khử mùi | Khử mùi kép |
| Chất liệu khay | Kính chịu lực |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 663 x 1615 mm |
| Trọng lượng | 55,2 kg |
| Tính năng | - Hệ thống làm lạnh nhanh |
| - Ngăn đựng rau quả giữ ẩm tối ưu | |
| - Bộ khử mùi Silver plus | |
| - Ngăn linh hoạt CoolSelectZone | |
| - Ngăn đựng thịt cá với tia cực tím | |
| - Bảo hành 5 năm cho máy nén | |
| - Mrcardpack giữ nhiệt khi mất điện | |
| - Hệ thống chiếu sáng bằng đèn LED |