| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại tủ | 2 cửa |
| Dung tích | Net 299 lít |
| Màu sắc | Xám bạc |
| Điện năng tiêu thụ | 120 W |
| Bộ khử mùi | Ag clean |
| Chất liệu khay | Kính chịu lực và ngăn xếp nhựa |
| Kích thước (RxSxC) | 610 x 600 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 49 kg |
| Tính năng | Thiết kế nóc phẳng |
| Làm đá nhanh | |
| Không chứa CFC làm hại môi trường | |
| Tiết kiệm điện năng | |
| Bộ thổi khí lạnh Panorama | |
| Làm lạnh nhanh | |
| Ngăn đá rộng | |
| Đèn LED |