| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại tủ | 2 cánh |
| Dung tích | 300L |
| Màu sắc | Platinium Inox |
| Điện năng tiêu thụ | 120W |
| Bộ khử mùi | Khử mùi kép |
| Chất liệu khay | Kính chịu lực |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 663 x 1545 mm |
| Trọng lượng | 52,4 kg |
| Tính năng | - Hệ thống làm lạnh nhanh |
| - Ngăn đựng rau quả giữ ẩm tối ưu | |
| - Bộ khử mùi Silver plus | |
| - Tay nắm nổi | |
| - Ngăn đựng thịt cá | |
| - Thiết kế sang trọng | |
| - Khay đá xoay | |
| - Mrcardpark giữ nhiệt khi mất điện | |
| - Hệ thống chiếu sáng bằng đén LED |