| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên Doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại tủ | 2 cửa |
| Dung tích | 186 lít |
| Màu sắc | Thép không gỉ |
| Điện năng tiêu thụ | 92 W |
| Bộ khử mùi | Nano Fresh Ag+ |
| Chất liệu khay | Khay kính chịu lực |
| Kích thước (RxSxC) | 528 x 613,5 x 1.370 mm |
| Trọng lượng | 38 kg |
| Tính năng | - Luồng lạnh đa chiều |
| - Cung cấp Vitamin C | |
| - Cân bằng độ ẩm, chống oxy hóa | |
| - Công nghệ Nano | |
| - Tiết kiệm điện, làm đá nhanh | |
| - Khay trong suốt dễ chùi rửa | |
| - Máy vận hành êm làm đá nhanh | |
| - Không chứa CFC làm hại sức khỏe | |
| - Thiết kế cửa mới sang trọng |