| Hãng sản xuất | Sharp |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại tủ | 2 cửa |
| Dung tích | 222 lít |
| Màu sắc | bạc |
| Điện năng tiêu thụ | 128 - 152 W |
| Bộ khử mùi | Nano Ag + |
| Chất liệu khay | thủy tinh chụi lực |
| Kích thước (RxSxC) | 545 x 610 x 1.389 mm |
| Trọng lượng | 42kg |
| Tính năng | - Hệ thống khử mùi diệt khuẩn Nano |
| - Hệ thống làm lạnh đa chiều | |
| - Khay thủy tinh chịu lực | |
| - Thiết kế ngăn giữ tươi tốt | |
| - Ngăn đông vỉ đá xoay | |
| - Thiết kế kiểu dáng model mới | |
| - Tay nắm chắc chắn và trang nhã | |
| - Ngăn đựng chai lọ riêng biệt | |
| - Hệ thống làm lạnh quạt gió |