| Hãng sản xuất | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Loại tủ | 2 cửa ,không đóng tuyết |
| Dung tích | 188 L |
| Màu sắc | Mầu thép |
| Điện năng tiêu thụ | 112W -135W |
| Bộ khử mùi | Hybrid BIO |
| Chất liệu khay | Kính chịu lực |
| Kích thước (RxSxC) | 547 x 636 x 1347mm |
| Trọng lượng | 42kg |
| Tính năng | - Model 2012 |
| - Luồng khí lạnh vòng cung | |
| - Ngăn đá kháng khuẩn Ag | |
| - Công nghệ diệt khuẩn Hybrid BIO | |
| - Thiết kế giảm rung, giảm ồn | |
| - Khay trong, vỉ đá linh hoạt | |
| - Kiểu dáng màu sắc mới, trang nhã | |
| - Ngăn đựng rau quả thuận tiện |