| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RXS25EBVMA |
| Công suất | 9.000 BTU |
| Loại máy | 2 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 600 - 830 W |
| EER | 4,1 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 550 x 765 x 285 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 283 x 800 x 195 |
| Trọng lượng cục nóng | 34 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| Tính năng | - Công nghệ Inverter |
| - Mắt thần thông minh | |
| - Chức năng Econo | |
| - Hơi lạnh mạnh mẽ | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Phin lọc xúc tác Titan | |
| - Vệ sinh dễ dàng | |
| - Phụ kiện tùy chọn | |
| - Làm lạnh nhanh |