Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Mã cục nóng | CNASV13PS |
| Công suất | 13.000BTU/h |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1010W |
| EER | 13,7Btu/W |
| Khả năng hút ẩm | Độc lập |
| KT cục nóng (RxSxC) | 720 x 265 x 548 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 820 x 205 x 285 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 31kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 8.8kg |
| Tính năng | - Làm lạnh nhanh Turbo |
| - Tiết kiện điện thông minh | |
| - Bộ lọc Silver Nano | |
| - Bộ trao đổi nhiệt Silver Nano | |
| - Giảm độ ẩm | |
| - Cài đặt thời gian | |
| - Điều chỉnh 4 hướng gió | |
| - Tự động làm sạch | |
| - Bộ điều khiển từ xa | |
| - Chế độ tiết kiệm năng lượng |