| Hãng sản xuất | Electrolux |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.0kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350W |
| Tốc độ vắt | 850 vòng/ phút |
| Màu sắc | Trắng bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 557 x 935 mm |
| Tính năng | Tạo bọt khí bằng siêu âm Hidro Sonic |
| Có 10 chương trình giặt | |
| Khóa trẻ em | |
| Màn hình hiển thị thời gian | |
| Chức năng thiết lập áp lực nước và mức nước |