| Hãng sản xuất | Hitachi |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 01 Năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 14 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 310W |
| Lượng nước tiêu thụ | 25 lít - 75 lít |
| Tốc độ vắt | 400/600/800 vòng/ phút |
| Màu sắc | Màu vàng nhạt |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 650 x 1002 mm |
| Tính năng | Thẩm thấu nước, bột giặt nhanh hơn |
| Khô cực nhanh(Air Jet Dry) 15/25/45 phút | |
| Động cơ dẫn động trực tiếp, biến tần Inverter | |
| 12 mức nước chọn, chức năng hẹn giờ | |
| Đồng hồ hiển thị thời gian còn lại | |
| Tự khởi động lại sau khi mất điện | |
| Nút điều khiển hệ thống vắt khô bằng khí | |
| Luồng nước phun cực mạnh | |
| Mâm giặt Beat Wave Wash, Beat Shower | |
| Có chức năng gỡ rối đồ giặt |