| Hãng sản xuất | Hitachi |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 430W |
| Lượng nước tiêu thụ | Điều chỉnh được từ 25 lít - 75 lít |
| Tốc độ vắt | 800 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu ghi xám |
| Kích thước (RxSxC) | 590 x 608 x 1.059 mm |
| Tính năng | - 10 chương trình giặt, 4 bước giặt |
| - Thẩm thấu nước, bột giặt nhanh hơn | |
| - Khô cực nhanh (Air Jet Dry) 15/25/45 phút | |
| - Màng lọc khí Nano Titanium | |
| - 12 mức nước chọn, chức năng hẹn giờ | |
| - Đồng hồ hiển thị thời gian còn lại | |
| - Tự khởi đông lại khi sau khi mất điện | |
| - Nút điều khiển hệ thống vắt khô bằng khí | |
| - Chế độ khóa an toàn | |
| - Luồng nước phun cực mạnh |