| Hãng sản xuất | SHARP |
| Xuất xứ | Thái lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9,8kg |
| Điện năng tiêu thụ | giặt/ vắt 500W / 275W |
| Tốc độ vắt | 800 vòng/p |
| Màu sắc | Xám |
| Kích thước (RxSxC) | 604×678×950mm |
| Tính năng | - Bảng điều khiển bằng đèn LED |
| - Mâm giặt phủ ion bạc kháng khuẩn | |
| - Thân máy bằng nhựa sợi tổng hợp | |
| - Nắp bằng nhựa trong suốt | |
| - Lồng giặt không lỗ tránh | |
| gây hỏng quần áo | |
| - 8 chương trình giặt | |
| - Chế độ vắt cực khô | |
| - Cài đặt mực nước |