Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | SHARP |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.5kg |
| Điện năng tiêu thụ | giặt và vắt (W): 370W / 210W |
| Tốc độ vắt | 800 vòng |
| Màu sắc | Mầu Xanh Lá |
| Kích thước (RxSxC) | 604 x 678 x 900 mm |
| Tính năng | - Mâm giặt phủ ion bạc kháng khuẩn |
| - Thân máy bằng nhựa sợi tổng hợp | |
| - Lồng Giặt không lỗ tránh sơ quần áo | |
| - Chế độ vắt cực khô | |
| - 4 chương trình giặt | |
| - Tự khởi động lại | |
| - Cài đặt mực nước |