| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | Giặt: 470W, Vắt: 400W |
| Lượng nước tiêu thụ | 123 lít |
| Tốc độ vắt | 800 vòng/phút |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Kích thước (RxSxC) | 610 x 552 x 935 mm |
| Tính năng | - Tự động ngắt nguồn sau 5 phút (ZEZO) |
| - Chức năng giặt tiết kiệm nước | |
| - Chức năng giặt tiết kiệm điện | |
| - Chức năng khóa an toàn trẻ em | |
| - Chức năng hẹn giờ 1h -12 h | |
| - Chức năng làm sạch lồng giặt | |
| - 10 chế độ giặt | |
| - Vắt cực khô với 3 luồng khí vòng cung | |
| - Mâm giặt Hybrid kháng khuẩn | |
| - Bộ lọc xơ vải 2 vị trí cố định |