| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | Giặt: 520W, Vắt: 200W |
| Lượng nước tiêu thụ | 125 lít |
| Tốc độ vắt | 900 vòng/phút |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 569 x 960 mm |
| Tính năng | - T.động ngắt nguồn sau 5 (ZEZO) |
| - Chế độ tự điều chỉnh áp lực nước | |
| - Phục hồi c.trình giặt dở dang | |
| - Chống xoắn, dẫn động trực tiếp | |
| - Chế độ giảm rung, giảm ồn | |
| - 11 c.độ giặt(giặt cô đặc = bọt khí | |
| - Vắt cực khô với 3 luồng khí vòng | |
| - Mâm giặt Amorden kháng khuẩn | |
| - Bộ lọc xơ vải thông minh (hộp) | |
| - Lồng giặt thiết kế Ngôi sao pha lê |