| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RXS71FVMA |
| Công suất | 24.200 BTU |
| Loại máy | 2 chiều |
| EER | 3,23 - 3,63 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 770 x 900 x 320 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 290 x 1,050 x 238 |
| Trọng lượng cục nóng | 48 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 12 kg |
| Tính năng | - Tiết kiệm điện |
| - Mắt thần thông minh | |
| - Chức năng Econo | |
| - Hơi lạnh mạnh mẽ | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Phin lọc xúc tác Titan | |
| - Vệ sinh dễ dàng | |
| - Phụ kiện tùy chọn |