







Đặc điểm và thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Mã cục nóng | CNASV10PS |
| Công suất | 9.700 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 730W |
| EER | 13,7Btu/W |
| Khả năng hút ẩm | Độc lập |
| KT cục nóng (RxSxC) | 720 x 265 x 548 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 820 x 205 x 285 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 25.2kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 8.2kg |
| Tính năng | - Làm lạnh nhanh Turbo Cooling |
| - Tiết kiện điện thông minh Smart Saver | |
| - Bộ lọc Silver Nano | |
| - Bộ lọc Full HD 80% | |
| - Giảm độ ẩm | |
| - Cài đặt thời gian | |
| - Chế độ tiết kiệm năng lượng | |
| - Tự động làm sạch | |
| - Bộ điều khiển từ xa |