
Điều hòa LG Health + InverterV
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Thai Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Mã cục nóng | V24CPU |
| Công suất | 24.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.780W |
| EER | H.suất tiết kiệm đ.năng: 8.9 Btu/h.W |
| Khả năng hút ẩm | 2.8 L/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 770 x 540 x 245 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 1.090 x 300 x 200 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 62 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 13.5 kg |
| Tính năng | - Hệ thống lọc khí Health-Plus/Inverter |
| - Tấm lọc chống dị ứng | |
| - Hệ thống lọc khí diệt khuẩn Neoplasma | |
| - Chức năng tự động làm sạch | |
| - Chức năng làm lạnh nhanh | |
| - Tự động thổi gió 4 hướng | |
| - CN Inverter giảm 60% điện năng | |
| - Chế độ vận hành khi ngủ | |
| - Tấm tản nhiệt mạ vàng Gold Fin | |
| - Tự vận hành khi có điện lại |