| Hãng sản xuất | Mitshubitshi Electric |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | MUGF13VC |
| Công suất | 12.624 BTU/h |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.120W - 1.150W |
| EER | 10.38 - 10.04 - 9.79 Btu/hw |
| Khả năng hút ẩm | 1.7L/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 684 x 255 x 540 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 815 x 244 x 278 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 25 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 10 kg |
| Tính năng | - Thiết kế dễ lau chùi |
| - Nắp máy phía trước phẳng | |
| - Hệ thống lọc khí Catechin Plus | |
| - Màng lọc khí đôi, chống gỉ sét | |
| - Vận hành cực êm | |
| - Làm mát cực nhanh | |
| - "Econo Cool" tiết kiệm điện năng | |
| - Đ.khiển thông minh Fuzzy Logic | |
| - Tự động và tự khởi động lại | |
| - Cài đặt thời gian 12 giờ |