Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Mitshubishi Electric |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | MUZGE18VA |
| Công suất | 19.790 BTU |
| Loại máy | Treo tường |
| Điện năng tiêu thụ | 1.120 W - 1.150W |
| EER | 10.38 - 10.04 - 9.79 BTU/hW |
| Khả năng hút ẩm | 1,7 l/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 840 x 330 x 710 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 788 x 234 x 295 |
| Trọng lượng cục nóng | 26 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| Tính năng | - Thiết kế dễ lau chùi |
| - Nắp máy phía trước phẳng | |
| - Thiết kế đẹp, sang trọng | |
| - Màng lọc Enzyme kháng khuẩn | |
| - Hệ thống lọc khí Catechin Plus | |
| - Vận hành siêu êm | |
| - Làm mát cực nhanh | |
| - Tiết kiệm điện thông minh Econocool | |
| - Điều khiển van tiết lưu tuyến tính mới | |
| - Công nghệ Inverter |