Cảm biến AUTOCOMFORT đơn giám sát, phân tích và điều chỉnh dựa trên các chức năng chính giống Cảm biến ECONAVI kép, nhưng không có chức năng Dò tìm khu vực. Sự thoải mái vẫn được ưu tiên nếu có nhu cầu làm lạnh thêm. Khi không cần làm lạnh, máy sẽ chuyển sang chế độ tiết kiệm điện năng.
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | CUA18MKH-8 |
| Công suất | 18.000 BTU/h |
| Loại máy | 2 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.680W - 1.680w |
| EER | 10.6 - 11.0 / 12.1 - 12.3 Btu/hw |
| Khả năng hút ẩm | 2.9 L/h - 6.1 Pt/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 875 x 345 x 750mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 1.070 x 235 x 290mm |
| Trọng lượng cục nóng | 57 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 12 kg |
| Tính năng | - Hệ thống lọc khí E- Ion Advance Plus |
| - Cảm biến bụi khí kiểu mới, khử mùi | |
| - Tự động đảo chiều hoạt động (1 chiều) | |
| - Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | |
| - Chế độ làm lạnh nhanh tiên tiến | |
| - Tự khởi động lại ngẫu nhiên | |
| - Chế độ hoạt động siêu êm | |
| - Chức năng hẹn giờ bật/ tắt 24h | |
| - Kiểm soát khởi động chức năng sưởi ấm | |
| - Điều khiển từ xa với màn hình LCD |