Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | CUE9MKH-8 |
| Công suất | 9.000 BTU |
| Loại máy | 2 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | lạnh 600 W; nóng 860 W |
| EER | 13.1 Btu/hw |
| Khả năng hút ẩm | 1.7 L/h - 3.6 Pt/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 870 x 204 x 290 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 650 x 230 x 510mm |
| Trọng lượng cục nóng | 20 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| Tính năng | Cảm biến bụi khí, khử mùi |
| Mặt máy có thể tháo lau rửa | |
| Hoạt động siêu êm, lạnh nhanh | |
| Khử ẩm nhẹ. làm lạnh không khô | |
| ĐK Inverter tiết kiệm 50% điện | |
| Điều chỉnh hướng gió lên xuống | |
| Hẹn giờ bật/ tắt 24h | |
| Vận hành tự động ( 01 chiều ) | |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD |