
Nguồn : lg.com/vn
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên Doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 8.5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 460 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Thân trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 590 x 606 x 958 mm |
| Tính năng | - Động cơ dẫn động T.tiếp |
| - Lồng, mâm giặt = thép không gỉ | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - Công nghệ giặt 3 bước ưu việt | |
| - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - 6 thác nước t.cường h.quả giặt | |
| - Lồng quay ngược chiều mâm giặt | |
| - Bộ cảm biến I-Sensor th.minh | |
| - Hộp lọc xơ vải kháng khuẩn |