| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 540 x 910 mm |
| Tính năng | - C.năng Turbo Drum, Đấm nước |
| - 3 mâm giặt phụ Punch+3 | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Chế độ giặt êm ái, nhanh chóng | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - 4 C.trình giặt, Sấy gió | |
| - Giặt nhanh 29 | |
| - Chế độ hẹn giờ | |
| - Lưới chống chuột |