| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 6.8 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 390W |
| Lượng nước tiêu thụ | 118 Lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu Ghi |
| Kích thước (RxSxC) | 563 x 569 x 900 mm |
| Tính năng | Đèn LED hiển thị thời gian giặt |
| 7 chế độ giặt tự động | |
| - Chức năng Nano Ag+ | |
| - Giặt nhiều luồng nước phun | |
| - Bộ lọc sơ vải cải tiến ,bền đẹp | |
| - chức năng khóa an toàn cho trẻ em | |
| - Giặt 3 chiều tăng cường hiệu quả giặt |