Chức năng giặt thông minh cùng với màng lọc bảo vệ sức khoẻ giúp quần áo sạch hoàn toàn cặn xà phòng. Thiết kế phong cách với kính chịu lực cực bền
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 8.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350 W |
| Tốc độ vắt | 700 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 540 x 910 mm |
| Tính năng | - Vắt cực khô với các mức t.gian |
| - Chương trình giặt nhanh 19 | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - 6thác nước t. cường h.quả giặt | |
| - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - 1 mâm giặt chính,3 mâm giặt phụ | |
| - Lồng quay ngược chiều mâm giặt | |
| - Cảm biến I-Sensor thông minh | |
| - Hộp lọc xơ vải diệt khuẩn |