| Hãng sản xuất | SANYO |
| Xuất xứ | Liên Doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 400W |
| Lượng nước tiêu thụ | 140 Lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu Ghi sáng |
| Kích thước (RxSxC) | 560 x 580 x 1000 mm |
| Tính năng | - Đèn LED hiển thị thời gian giặt |
| - 8 chế độ giặt tự động | |
| - Mạch điều khiển suy luận ảo | |
| - Chức năng Nano Ag+ | |
| - Giặt nhiều luồng nước phun | |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Chức năng khóa an toàn cho trẻ em | |
| - Bộ lọc sơ vải được cải tiến bền đẹp | |
| - Giặt 3 chiều tăng hiệu quả giặt sạch | |
| - Tự động khởi động khi có điện lại |