| Hãng sản xuất | Hitachi |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 16.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 540W |
| Lượng nước tiêu thụ | Điều chỉnh được từ 25 lít - 90 lít |
| Tốc độ vắt | 400/ 600/ 800 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu ghi xám |
| Kích thước (RxSxC) | 715 x 776 x 1.088 mm |
| Tính năng | - Thẩm thấu nước, bột giặt nhanh hơn |
| - Khô cực nhanh (Air Jet Dry) 15/45/90 phút | |
| - Màng lọc khí Nano Titanium | |
| - 12 mức nước chọn, chức năng hẹn giờ | |
| - Đồng hồ hiển thị thời gian còn lại | |
| - Tự khởi đông lại khi sau khi mất điện | |
| - Nút điều khiển hệ thống vắt khô bằng khí | |
| - Chức năng điều khiển tốc độ vắt, gỡ rối | |
| - Khóa an toàn, Chức năng bảo vệ vải mỏng | |
| - Mâm giặt Beat Wave Wash, Beat Shower |