Sub navigation of Feature
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 450 W |
| Tốc độ vắt | 740 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 637 x 1002 mm |
| Tính năng | - Bộ lọc xơ vải kháng khuẩn |
| - Điều chỉnh 10 mức nước | |
| - Kỹ thuật xử lý thông minh | |
| - Kỹ thuật giặt Aquabeat | |
| - 8 chương trình giặt tự động | |
| - Mâm giặt kháng khuẩn | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Chế độ nghỉ không tiêu thị điện | |
| - Giặt sạch vượt trội bằng bọt khí | |
| - CN Inverter,dẫn động bán t.tiếp |