| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | Giặt: 460 W; Vắt: 310 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 135 lít |
| Tốc độ vắt | 810 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt |
| Kích thước (RxSxC) | 610 x 552 x 935 mm |
| Tính năng | - Bộ lọc xơ vải - hộp lọc |
| - 1 chu trình giặt (tiêu chuẩn): 75 | |
| - HT điều khiển FuzzyControl | |
| - Lồng giặt = thép ko gỉ (2 lớp) | |
| - Giặt cô đặc bằng bọt khí | |
| - Hiệu ứng thác nước đôi | |
| - Mâm giặt kháng khuẩn Hybrid | |
| - Có 10 chế độ giặt lựa chọn | |
| - Chống xoắn,giảm nhàu quần áo | |
| - Vắt cực khô với 3 luồng khí kép |