Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | Giặt: 395 W; Vắt: 355 W |
| Lượng nước tiêu thụ | Tiêu chuẩn115 lít |
| Tốc độ vắt | 700 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xanh dương |
| Kích thước (RxSxC) | 905 x 555 x 590 mm |
| - Phục hồi chương trình dở dang | |
| - Cân chỉnh mực nước tự động | |
| - Lồng giặt thiết kế ngôi sao pha lê | |
| - Giặt cô đặc bằng bọt khí | |
| - Hiệu ứng thác nước đôi | |
| - Mâm giặt kháng khuẩn Hybrid | |
| - Hộp lọc xơ vải | |
| - Vắt khô với hút khí vòng cung | |
| - Chu trình giặt (tiêu chuẩn)52 |