Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | giặt 460W - vắt 310W |
| Lượng nước tiêu thụ | 135 lít |
| Tốc độ vắt | 850 vòng/phút |
| Màu sắc | xanh dương |
| Kích thước (RxSxC) | 610 x 552 x 935 mm |
| Tính năng | -Cân chỉnh mực nước tự động |
| ( Fuzzy Control) | |
| - Vắt cực khô với 2 luồng khí khép | |
| - Một chu trình giặt (tiêu chuẩn)41 | |
| - Khóa an toàn cho trẻ em | |
| - Chức năng hẹn giờ 1-12h | |
| - Mâm giặt Hybrid kháng khuẩn | |
| - Chống xoắn, giảm nhàu quần áo | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ (2 lớp) | |
| - Tắt nguồn tự động và tiết kiệm điện ZERO |