| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | R50GV1G |
| Công suất | 18.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.650W |
| EER | 3.21 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 550 X 765 X 285 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 283 X 800 X 195 |
| Trọng lượng cục nóng | 49 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 12 kg |
| Tính năng | - Làm lạnh nhanh. |
| - Kiểu dáng phẳng, tinh tế | |
| - Hoạt động êm ái | |
| - Pin lọc sạch với chức năng khử mùi | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Thiết bị điều khiển từ xa dễ sử dụng | |
| - Hẹn giờ tắt/ mở 12h | |
| - Tự khởi động lại sau khi mất điện |