Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 01 năm |
| Mã cục nóng | CUE12MKH-8 |
| Công suất | 12.000 BTU |
| Loại máy | 2 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 800W - 1070 W |
| EER | 12.1 Btu/hw |
| Khả năng hút ẩm | 2.1 L/h - 4.4 Pt/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 780 x 289 x 540mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 870 x 204 x 290mm |
| Trọng lượng cục nóng | 20 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 09 kg |
| Tính năng | Mắt thần cảm biến |
| Cảm biến bụi khí, khử mùi | |
| Mặt máy có thể tháo lau rửa | |
| Hoạt động siêu êm, lạnh nhanh | |
| Khử ẩm nhẹ, làm lạnh không khô | |
| Đk Inverter tiết kiệm 50% điện | |
| Điều chỉnh hướng gió lên xuống | |
| Hẹn giờ bật/tắt 24h | |
| Vận hành tự động(01 chiều) | |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD |