Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RE25KV1 |
| Công suất | 9.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 817 W |
| EER | 3,23 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 765 x 285 x 550 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 800 x 195 x 283 |
| Trọng lượng cục nóng | 30 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| - Kiểu dáng phẳng, tinh tế | |
| - Hoạt động êm ái | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Thiết bị điều khiển từ xa dễ sử dụng | |
| - Hẹn giờ tắt/ mở 12h | |
| - Dễ lau chùi |