
KHÓA TRẺ EM
Remote sẽ khóa bàn phím để ngăn ngừa các hoạt động sai

KHỞI ĐỘNG Ở ĐIỆN ÁP THẤP
Máy sẽ khởi động được khi điện áp dưới mức chuẩn

CHẾ ĐỘ NGHỈ NGƠI NHÂN BẢN
Nhiệt độ phòng nhẹ nhàng tăng hay giảm một cách tự động để đạt được trạng thái phù hợp nhất và tiết kiệm năng lượng
Nguồn : haier.com/vn/sanyo/air_conditioner
| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Mã cục nóng | CNKC12AG |
| Công suất | 12.000BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.210 W |
| Khả năng hút ẩm | 2.0 Hi l/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 848 x 320 x 540 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 845 x 180 x 275 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 33kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 10kg |
| Tính năng | - Tự động làm sạch |
| - Tự chuẩn đoán khi có lỗi | |
| - Dàn lạnh màu xanh | |
| - Hút ẩm êm, nhẹ | |
| - Điều khiển bằng vi xử lý | |
| - Hoạt động siêu êm | |
| - ĐK luồng khí quét tự động | |
| - Cài đặt tự động tắt/mở 24h | |
| - Tự khởi động lại khi có điện | |
| - Màn hình hiển thị nhiệt độ |